Call Toll Free 1800-212-5737 (06:00 AM - 07:00 PM) For Inquiries Click For Bus Timings

Bus service is additional service for our valued customers.
Bus fare is not included in the ferry booking
and the same has to be paid during bus journey.


બસ સેવા અમારા મૂલ્યવાન મુસાફરો માટે વધારાની સેવા છે. બસ ભાડું ફેરી ટિકિટ બુકિંગમાં શામેલ નથી. બસ નું ભાડું બસ મુસાફરી  દરમિયાન બસ માં ચૂકવવાનું રહેશે.

Bus Timings

Surat to Dahej (સુરત થી દહેજ બસ સેવા)

Contact No: 70964-81458, 70964-82219

  Trip 01 Trip 02
Pick up Point Morning Noon
Sarthana NAVJIVAN RESTAURANT
(સરથાણા નવજીવન રેસ્ટોરન્ટ)
08:30:00 AM 02:00:00 PM
Kamrej Chowkdi IOCL Petrol Pump
(કામરેજ ચોકડી IOCL પેટ્રોલ પંપ)
08:45:00 AM 02:15:00 PM
Ankleshwar Valiya Chowkdi
(અંકલેશ્વર વાલિયા ચોકડી)
09:35:00 AM 03:00:00 PM
Bus Halt 5 Min
Bharuch Zadeshwar Chowkdi
(ભરૂચ ઝાડેશ્વર ચોકડી)
10:05:00 AM 03:35:00 PM
Bharuch ABC Chowkdi
(ભરૂચ ABC ચોકડી)
10:15:00 AM 03:45:00 PM
Shravan Chowkdi
(શ્રવણ ચોકડી)
10:20:00 AM 03:50:00 PM
Dahej Terminal
(દહેજ  ટર્મિનલ)
11:30:00 AM 05:00:00 PM
Ferry Dahej to Ghogha 12:00:00 Noon 05:30:00 PM

Bhavnagar to Ghogha (ભાવનગર  થી ઘોઘા બસ સેવા)

Contact No: 90335-45252

  Trip 01 Trip 02
Pick up Point Morning Noon
Nilambagh Circle
(નીલમ બાગ સર્કલ)
06:30:00 AM 02:30:00 PM
Jewels Circle
(જેવેલ્સ સર્કલ ) 
06:35:00 AM 02:35:00 PM
Kaliya bid (Water Tank)
કાલીયાબિડ (પાણી ની ટાંકી )
06:40:00 AM 02:40:00 PM
Sanskar Mandal
(સંસ્કાર મંડળ)
06:45:00 AM 02:45:00 PM
Rupani Circle
(રૂપાણી સર્કલ)
06:50:00 AM 02:50:00 PM
Ghogha Circle
(ઘોઘા સર્કલ)
06:55:00 AM 02:55:00 PM
Shivaji Circle
(શિવાજી સર્કલ)
07:00:00 AM 03:00:00 PM
Ghogha Terminal
(ઘોઘા ટર્મિનલ )
07:30:00 AM 03:30:00 PM
Ferry Ghogha to Dahej 08:00:00 AM 04:00:00 PM
Latest News